Cộng đồng Lý Sơn

Diễn Đàn Lý Sơn chính thức mang tên LYSON.ORG

***Hãy giới thiệu đến bạn bè nhé các bạn ***

Gõ Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... , 10, 11, 12  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 11 trong tổng số 12 trang]

1default Nhật Kí Thành Viên Lyson Island Online!!! on Tue Jun 28, 2011 10:54 am

myloibui

Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
First topic message reminder :

Đây là 1 cuốn sổ lưu bút Online nho nhỏ để mọi người ghi lại những hoạt động trong ngày!!!

Những chuyện xảy ra trong ngày hoặc những chuyện trên thế giới online của bạn!

-------------------
Mỗi ngày 1 châm ngôn sống

Romeo

Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
em nó còn nhỏ dại anh Thắm.anh thông cảm đi...

wa057

Tiều ngư
Tiều ngư
pain cac ae dau ra em hoi cai

thanhduocanbinh

Ban ĐH
 Ban ĐH
Hôm nay phải học cả ngày nhưng vẫn thấy vui vẻ thật. Cuộc đời mình chưa hề bị người con gái nào làm thay đổi cả vui thật. 56

angel_cry

Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
Hôm nay ở quê ko biết mọi người nghe tin đồn có sóng thần ở đâu mà tháo chạy lên núi quá trời ! báo hại một đêm mất ngủ Hahaha

Hạnh phúc là khi ta đánh mất bản thân rồi tìm thấy chính mình trong đó !

BOFbusinessoffuture92

Level 4
Level 4
toàn là đồn đại.....đây là lần thứ 2 bị như thế rồi...chẳng biết có vấn đề gì trong việc này không nữa. pain

thanhduocanbinh

Ban ĐH
 Ban ĐH
Uhm. Làm mình nôn náo gọi về cho người thân. Họ nói là tin đồn thổi từ Sài Gòn về đấy. Không biết ai mà rãnh vậy, làm mọi người tối qua mất ngủ và lo lắng nhiều quá.

kio nguyen

Tiều ngư
Tiều ngư
Bạn đã có kế hoạch gì cho Trung thu năm nay chưa. Sài gòn se lạnh, mọi người nhôn nhịp mua lồng đèn, bánh trái. Mưa rải khắp Sài thành, ồn ào và nhộn nhịp nhưng vẫn nhớ Trung thu quê mình hơn, nhìn những đứa trẻ náo nức múa lân, đứa xách lồng đèn, đứa cầm bịch kẹo nô đùa tung tăng. Vậy mà vui mj Chúc gia đình 4rum đón một mùa trung thu an lành. (^^)

angel_cry

Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
kio nguyen đã viết:Bạn đã có kế hoạch gì cho Trung thu năm nay chưa. Sài gòn se lạnh, mọi người nhôn nhịp mua lồng đèn, bánh trái. Mưa rải khắp Sài thành, ồn ào và nhộn nhịp nhưng vẫn nhớ Trung thu quê mình hơn, nhìn những đứa trẻ náo nức múa lân, đứa xách lồng đèn, đứa cầm bịch kẹo nô đùa tung tăng. Vậy mà vui mj Chúc gia đình 4rum đón một mùa trung thu an lành. (^^)
thành viên sg làm cái off cafe đêm trung thu đê.......................mọi người thấy sao nhỉ ?

milu_bibi2006

Ban ĐH
 Ban ĐH
hi, tối qua có một sinh nhật thật đáng nhớ bên gia đình, tiếng cười rộn rã của mấy đứa cháu ăn bánh kem..., yeuyeu , trời cũng thật kinh khủng khi nghe tin ls có sóng thần, thế là tối hôm qua fải thức tới 3h sáng, trời run quá (còn teen nên sợ chết lắm kekeke), lần đầu tiên mới chứng kiến cảnh này. Vậy mà nghe nói đã có vài lần như thế này rồi. Mong sao cơ quan chức năng mình mau sớm tìm ra người đưa tin đồn nhảm này sớm trừng trị thích đáng....chứ cài đà này chắc chắn còn tiếp diễn nữa...

Khách vi

Khách viếng thăm
thời gian gần đây thấy mình lợi dụng diễn đàn vì mục đích riêng tư hơi bị nhiều, nhưng xin lỗi hôm nay sẽ là lần cuối cùng dù đã hứa sẽ không bao giờ trở lại......
gửi một ng tớ đã xem là bạn: đối với ng# thì tớ không biết nhưng với tớ không bao giờ có khái niệm "sét đánh", và vì thế cách tớ tiếp nhận nó cũng sẽ khác...... có thể tớ đã hơi ngớ ngẩn khi cứ nghĩ rằng sẽ luôn giữ là một tình bạn, chính vì thế cũng thật buồn cười khi cứ cho rằng ai đó cũng như thế. và giờ đây tớ đã đặt câu hỏi ngược lại: liệu tớ cho cậu một tình bạn có đáng hay không??? tớ không muốn chấp nhận 1ng thì việc tớ nói "tớ đã có BF rồi" tớ nghĩ rằng không phải là sai, điều tớ nhận đc là gì "cô .......từ nay tôi sẽ không liên lạc với cô nữa", cách xưng hô sao mà nghe như sét đánh ngang tai thế nhỉ? chỉ là cậu không dám nghe chứ không phải là tớ không nói thế thì không có lý do gì tớ phải chịu oan ức như thế->cũng chính nhờ câu nói đó mà tớ nghĩ rằng sự lựa chọn của tớ là đúng đắn, dù chỉ là một tình bạn thôi thì cũng không đáng để tớ phải cho đi.

Khách vi

Khách viếng thăm
hôm qua mình đã gọi cho cô bạn thân của mình muốn tâm sự một điều gì đó nhưng vì bạn bận nên đành lặng thinh. sao giờ đây mọi tâm sự mình chỉ muốn giữ cho riêng mình, có thể nếu là trước đây thì 4r và face luôn là nơi mình trút tâm sự đầu tiên khi không muốn nói với ai thì giờ đây....... cũng muốn viết ra cho nhẹ lòng nhưng vì không muốn ai đó biết quá nhiều về mình nên đành thôi->đôi khi chỉ cần im lặng thì mọi việc sẽ qua nhanh hơn.........

Khách vi

Khách viếng thăm
không hiểu sao mỗi lúc có chuyện buồn lại chọn 4r là một trong những nơi để giải sầu->hình như đã trở thành thói quen mất rồi, hứa thật nhiều thất hứa rồi cũng thật nhiều

thanhduocanbinh

Ban ĐH
 Ban ĐH
Khi ta buồn nhất thì lại chẳng có ai bên cạnh buon

Romeo

Thành Viên Tích Cực
Thành Viên Tích Cực
chúc cả nhà Trung Thu vui vẻ....

saky

Level 1
Level 1
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:không hiểu sao mỗi lúc có chuyện buồn lại chọn 4r là một trong những nơi để giải sầu->hình như đã trở thành thói quen mất rồi, hứa thật nhiều thất hứa rồi cũng thật nhiều

đừng vì 1 ai đó mà bỏ những thứ bạn yêu quí !!! 4r nó chẳng có tội gì cả ^^ chỉ đơn thuần là chỗ để mỗi người bộc bạch cảm xúc và chia sẻ thôi bạn à

angel_cry

Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
thanhduocanbinh đã viết:Khi ta buồn nhất thì lại chẳng có ai bên cạnh buon
đời là thế đấy Được à !Thế mới biết những người ở bên cạnh khi ta buồn thường là người tốt với ta nhất !

hoadai

Tiều ngư
Tiều ngư
Tất cả chỉ là nỗi buồn.Ta chờ đợi, lo lắng để rôì nhận ra mình thật ngốc.hayza.... biết làm gì nhỉ? Thôi cố sống cho vui vẻ vậy, không muốn bận tâm nữa. : hat

Khách vi

Khách viếng thăm
ayza không biết sao lúc trước Dượng đã nói với mình rằng "con là ng rất may mắn, nếu con không muốn chấp nhận một tình iu vẫn giữ lại đc một tình bạn tốt". lúc đó thì đã mạnh miệng trả lời rằng "đương nhiên rồi vì con là cháu của Dượng mà :D" nhưng giờ thấy mình không có đc may mắn đó->gặp nhau mà cứ như là kẻ thù không bằng.......
đừng vì 1 ai đó mà bỏ những thứ bạn yêu quí !!!
nhưng đôi khi làm những điều mình yêu thích lại vô tình mang rắc rối đến cho mình, xuất phát từ một buổi tình nguyện nhưng đâu ngờ giờ nhận đc là "ánh mắt hình viên đạn"
mà thôi mặc kệ đôi khi thế lại tốt hơn :D

thanhduocanbinh

Ban ĐH
 Ban ĐH
angel_cry đã viết:
thanhduocanbinh đã viết:Khi ta buồn nhất thì lại chẳng có ai bên cạnh buon
đời là thế đấy Được à !Thế mới biết những người ở bên cạnh khi ta buồn thường là người tốt với ta nhất !
Bình thường ai cũng nói là thương mình cả. Đến lúc cần thì chẳng thấy đâu.
"Đời là thế bao lần nhớ, bao lần khóc mới thấy đau....."

╬khoadkt╬

Cựu BQT
Đôi lúc mình cũng cần nhắm mắt mà bước đi, đôi chân đã mỏi mệt nhưng biết dừng lại chốn nao, thôi ta cứ cất bước theo dòng đời tấp nập..........Hy vọng mình sẽ tìm một chốn dừng chân thật sự làm cho mình có cảm giác yên bình.

Kata

....
http://vn.360plus.yahoo.com/kata_1412646/

Khách vi

Khách viếng thăm
ơ sao giờ lại không thấy bài viết "thích một người" nhỉ?
ayza không biết bài đó có vấn đề gì không nhỉ?
tại tớ là ng cm cuối cùng cho bài viết đó nên không biết là tớ có phạm phải sai lầm chi không nhở?
tự nhiên lại thấy tò mò quá :D

thai

Level 1
Level 1
''Ngoảnh nhìn lại cuộc đời như giấc mộng
Được mất bại thành bỗng chốc hóa hư không''.
Vì vậy chúng ta hãy tha thứ cho tất cả mọi người, để ta và mọi người ai cũng được an lành, hạnh phúc.

Khách vi

Khách viếng thăm
7h45-8h00 chỉ là một khoảng thời gian ngắn ngủi thôi nhưng đã cho tôi có những cách nghĩ khác về một con ng. 14/9/2011 là ngày tôi đã nhận ra một sự thật, tuy không phải là một sự thật đau lòng nhưng có thể nói là đổ vỡ hình tượng, và tôi cũng đã nhận ra rằng nơi đây không còn thuộc về tôi..........

kata

Thành Viên VIP
Thành Viên VIP
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:ơ sao giờ lại không thấy bài viết "thích một người" nhỉ?
tại tớ là ng cm cuối cùng cho bài viết đó nên không biết là tớ có phạm phải sai lầm chi không nhở?
có lẽ anh mark_le nên giải thích cho thành viên này hiểu lý do.

danh34k02.2

Tiều ngư
Tiều ngư
kata đã viết:
shmilu_bilu_ulnwa đã viết:ơ sao giờ lại không thấy bài viết "thích một người" nhỉ?
có lẽ anh mark_le nên giải thích cho thành viên này hiểu lý do.
chỉ là muốn xem chủ nhân của nó phản ứng thế nào thôi, còn trước đó thì đã biết rồi....
ayza không hiểu sao mình lại lên đúng vào khoảng 7h45-8h00 thế không biết???

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 11 trong tổng số 12 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3 ... , 10, 11, 12  Next